Samninganefnd

═ samninganefnd fÚlagsins sitja 50 fÚlagsmenn og 7 til vara, samkvŠmt ßkve­num reglum. Ůannig er skipa­ Ý

Samninganefnd

Í samninganefnd félagsins sitja 50 félagsmenn og 7 til vara, samkvæmt ákveðnum reglum.

Þannig er skipað í nefndina:

  Aðalmenn Varamenn
Aðalstjórn 8 0
Matvæla- og þjónustudeild 16 3
Opinbera deildin 14 2
Iðnaðar- og tækjadeild 8 2
Frá trúnaðarráði 4 0
Samtals 50 7

 

Umboð samninganefndar fellur niður þegar aðalkjarasamningar og tengdir sérkjarasamningar 
hafa verið samþykktir. Stjórn félagsins eða formaður í umboði hennar sjá um gerð 
kjarasamninga á milli starfstíma samninganefnda.

Fulltrúar í samninganefnd Einingar-Iðju fyrir samningana árið 2014 - 2015

Frá aðalstjórn:

  • Formaður: Björn Snæbjörnsson, Skrifstofu Einingar-Iðju
  • Varaformaður: Anna Júlíusdóttir, Skrifstofu Einingar-Iðju
  • Ritari: Halldóra H. Höskuldsdóttir, Brim Akureyri
  • Svæðisfulltrúi Dalvík: Sigríður Jósepsdóttir, Samherji Dalvík
  • Svæðisfulltrúi Ólafsfirði: Hafdís Kristjánsdóttir, Iðja - dagvist
  • Svæðisfulltrúi Hrísey: Guðrún Þorbjarnardóttir, Hvammi
  • Svæðisfulltrúi Grýtubhreppi: Róbert Þorsteinsson, Gjögri
  • Svæðisfulltrúi Siglufirði: Margrét Jónsdóttir, Skrifstofu Einingar - Iðju

Frá Matvæla- og þjónustudeild:

Aðalmenn:

  • Aðalbjörg Gunnarsdóttir, Hótel KEA
  • Anna Guðrún Ásgeirsdóttir, Becromal
  • Birna Harðardóttir, Norðlenska
  • Jóhanna María Baldursdóttir, ISS Akureyri
  • Júlíana Kristjánsdóttir, Iss Akureyri
  • Kolfinna Haraldsdóttir, Lostæti
  • Kristbjörg Ingólfsdóttir, Landsbankinn
  • Lára Einarsdóttir, MS Akureyri
  • Margrét Marvinsdóttir, MS Akureyri
  • Margrét Pálsdóttir, Daglegt brauð
  • Sigríður Jóna Gísladóttir, ÚA
  • Sigurður Hjartarson, Vífilfell
  • Sólveig Auður Þorsteinsdóttir, Bautinn
  • Stefán Aðalsteinsson, Kjarnafæði
  • Steinþór Berg Lúthersson, ÚA Akureyri
  • Tryggvi Jóhannsson, Þrif og Ræstivörur

Varamenn

  • Arnar Freyr Logason, Norlandia
  • Ever Perez Gimenez, Samherja Dalvík
  • Hrefna Þorbergsdóttir, ÚA Akureyri

Frá Opinberudeild:

Aðalmenn:

  • Anna Dóra Gunnarsdóttir, Laikskólanum Álfasteini
  • Árni Þorvaldsson, Vegagerðin
  • Ásrún Karlsdóttir, Heimaþjónusta B Akureyri
  • Elísabet Skarphéðinsdóttir, Hrafnagilsskóla
  • Hanna Dóra Ingadóttir, Leikskólinn Álfaborg Svalbarðseyri
  • Hildur Arna Grétarsdóttir, Lögmannshlíð
  • Hildur Ingvarsdóttir, Sambýlinu Snægili 1
  • Hrönn Vignisdóttir, FSA
  • Júlía Birna Birgisdóttir, Heilbrigðisstofnun Fjallabyggðar
  • Margrét Sigurðardóttir, Giljaskóla
  • Ómar Ólafsson, Framkvæmdamiðstöð Akureyrar
  • Sigríður K. Bjarkadóttir, Lundarskóli
  • Sigurbjörg Ingvadóttir, Hlíð
  • Sigurlaug Anna Tobíasdóttir, Leikskólinn Pálmholt

Varamenn: 

  • Auður Íris Eiríksdóttir, Sambýli Ak.
  • Sigríður Ólafsdóttir, Kristnesi

Frá Iðnaðar- og tækjadeild: 

Aðalmenn:

  • Gunnar Magnússon, Hyrnu
  • Ingvar Kristjánsson, ISAVIA
  • Kristín Anna Gunnólfsdóttir, Löndun Ólafsfirði
  • Sigurður S. Ingólfsson, M.S. Akureyri
  • Sigurður Sigurðsson, SBA Norðurleið
  • Svavar Magnússon, Promens Dalvík
  • Vilhelm Adolfsson, Becromal

Varamenn: 

  • Ingimundur Norðfjörð, Becromal
  • Jósavin Heiðmann Hreinsson, Laxá

4 fulltrúar tilnefndir af trúnaðarráði: 

  • Anna Eydís Friðjónsdóttir, VMA
  • Gunnar Berg Haraldsson, Norðurorka
  • Ingi Rafn Ingason, Slippurinn
  • Sigmar Ingi Ágústsson, Meðferðarheimilið Laugalandi