Samninganefnd

Í samninganefnd félagsins sitja 50 félagsmenn og 9 til vara, samkvæmt ákveðnum reglum.

Þannig er skipað í nefndina:

  Aðalmenn            Varamenn
Aðalstjórn 7   0
Matvæla- og þjónustudeild           16   4
Opinbera deildin 14   3
Iðnaðar- og tækjadeild 8   2
Frá trúnaðarráði 5   0
Samtals 50   9

 

Umboð samninganefndar fellur niður þegar aðalkjarasamningar og tengdir sérkjarasamningar 
hafa verið samþykktir. Stjórn félagsins eða formaður í umboði hennar sjá um gerð 
kjarasamninga á milli starfstíma samninganefnda.

Fulltrúar í samninganefnd Einingar-Iðju fyrir samningana árið 2018 - 2019

Frá aðalstjórn:

  • Formaður: Björn Snæbjörnsson, Skrifstofu Einingar-Iðju
  • Varaformaður: Anna Júlíusdóttir, Skrifstofu Einingar-Iðju
  • Ritari: Hrefna Björg W. Björnsdóttir, Akureyri Fish
  • Meðstjórnandi: Sigurpáll Gunnarsson, Brekkuskóla
  • Svæðisfulltrúi Hrísey og Dalvík:  Guðrún Þorbjarnardóttir, Hrísey
  • Svæðisfulltrúi Fjallabyggðar: Margrét Jónsdóttir, Skrifstofu Einingar-Iðju 
  • Svæðisfulltrúi Grýtubakkahrepps: Róbert Þorsteinsson, Gjögri Grenivík

Frá Matvæla- og þjónustudeild:

Aðalmenn:

  • Aðalbjörg Gunnarsdóttir, Hótel KEA
  • Anna Guðrún Ásgeirsdóttir, MS
  • Bergþóra Ósk Guðmundsdóttir, MS Akureyri
  • Börkur Þór Björgvinsson, Dominos
  • Guðmundur Guðmundsson, Icelandair hótel
  • Hrafnhildur Baldursdóttir, Matsmiðjan
  • Íris Eva Ómarsdóttir, Norðlenska
  • Joanna Jónsdóttir, K&G ehf. Hrísey
  • Sigríður Jóna Gísladóttir, ÚA  Akureyri
  • Sigríður Jósepsdóttir, Samherji Dalvík
  • Sólveig Auður Þorsteinsdóttir, Bautanum
  • Stefán Aðalsteinsson, Kjarnafæði
  • Sveinbjörn Kroyer Guðmundsson, Coca-Cola (Vífilfell)
  • Tryggvi Jóhannsson, Þrif og Ræstivörur
  • Unnur Hrafnsdóttir, Dagar ehf.
  • Ævar Þór Bjarnason, Securitas Akureyri

Varamenn

  • Hólmfríður Vala Árnadóttir, Prímex ehf. Siglufirði            
  • Steinþór Berg Lúthersson, ÚA Akureyri
  • Sudarat Kaewwichit, ÚA Akureyri              
  • Þorsteinn Þormóðsson, Gjögur ehf.

Frá Opinberudeild:

Aðalmenn:

  • Anna Dóra Gunnarsdóttir, Laikskólanum Álfasteini
  • Ásrún Karlsdóttir, Heimaþjónusta B Akureyri
  • Bjarki Þór Skjaldarson, Vegagerðinni
  • Elísabet Skarphéðinsdóttir, Hrafnagilsskóla
  • Halldór Brynjólfsson, Framkvæmdamiðstöð Akureyrar
  • Helga Ingólfsdóttir, Lögmannshlíð
  • Hrönn Vignisdóttir, Sjúkrahúsið á Akureyri
  • Ingibjörg María Ingvadóttir, Dalvíkurskóla
  • Júlía Birna Birgisdóttir, Heilbrigðisstofnun Fjallabyggðar
  • Sigríður K. Bjarkadóttir, Lundarskóla
  • Sigurlaug Anna Tobíasdóttir, Leikskólinn Pálmholti
  • Tómas Jóhannesson, Sambýlinu Þrastarlundi
  • Þórey Aðalsteinsdóttir, Grenilundi/Krummafæti
  • Þórhalla Þórhallsdóttir, Hjúkrunarheimilinu Hlíð 

Varamenn: 

  • Einar Gylfason, VMA
  • Guðbjörg Helga Andresdóttir, Sambýlinu Borgargili
  • Katrín Ósk Geirsdóttir, Síðuskóla

Frá Iðnaðar- og tækjadeild: 

Aðalmenn:

  • Gunnar Magnússon, Hyrnu
  • Hjörtur Þór Hjartarson, HBA
  • Ingvar Kristjánsson, ISAVIA
  • Rannveig Kristmundsdóttir, Prjónastofa
  • Sigurður S. Ingólfsson, M.S. Akureyri
  • Sigurður Sigurðsson, SBA Norðurleið
  • Svavar Magnússon, Sæplast Dalvík
  • Þór Jóhannesson, Becromal

Varamenn: 

  • Ólafur Ólafsson, Becromal
  • Páll Brynjar Pálsson, Samskip

6 fulltrúar tilnefndir af trúnaðarráði:

  • Eggert Eggertsson, Sundlauginni Hrafnagili
  • Jón Arnar Jónsson, Slippurinn
  • Gunnar Berg Haraldsson, Norðurorku
  • Sigmar Ingi Ágústsson, Laugalandi
  • Sigmundur K. Magnússon, Lundi